Haya Ndiyo Majina Ya Washiriki Wa Tuzo Za Dove Awards.

Sambaza Upendo , Share na Rafiki zako
  • 15
    Shares

Msimu Wa Arobaini Na Tisa (49) Wa Tuzo Za Dove Awards Umekaribia.

Tuzo Hizi Hutolewa Kwa Waimbaji Wa Gospel Marekani Kwa Ajili Ya Kuonyesha Heshima Na Kuwapongeza Kwa Kazi Wanayofanya.

Mwaka Huu Mwimbaji Wa Nyimbo Za Injili Tauren Wells Anaongoza Kwa Kuchaguliwa Kushiriki Tuzo Nyingi Ambapo Anashiriki Vipengele Saba, Huku Zach William Akishiriki Kwa Vipengele Sita Na Tasha Cobbs, Cory Asbury, Pamoja Na TobyMac Wakishiriki Katika Vipengele Vitano.

Haya Ndiyo Majina Ya Washiriki Katika Tuzo Za Dove Award.

Song Of The Year.

“All My Hope”​ – (writers) David Crowder, Ed Cash
“Blessings”​ – (writers) Allen Swoope, Asheton Hogan, Lecrae Moore, Maurice Simmonds, Tyrone
Williams Griffin, Jr.
“Broken Things”​ – (writers) Andrew Jacob Pruis, Jason Houser, Matthew West
“Control (Somehow You Want Me)”​ – (writers) Jason Ingram, Matt Bronleewe, Mike Donehey
“Different”​ – (writers) Kyle Lee, Micah Tyler
“Hills and Valleys”​ – (writers) Chuck Butler, Jonathan Smith, Tauren Wells
“I just need U.”​ – (writers) Blake NeeSmith, Bryan Fowler, Kevin McKeehan
“I’ll Find You”​ – (writers) Danny Majic, John Mitchell, Justin Franks, Lecrae Moore, Natalie Sims, Sasha
Sloan, Victoria Kelly
“O’Lord”​ – (writers) Joe Williams, Paul Mabury
“Old Church Choir”​ – (writers) Colby Wedgeworth, Ethan Hulse, Zach Williams
“So Will I (100 Billion X)” ​(writers) Benjamin Hastings, Joel Houston, Michael Fatkin
“Unfinished”​ – (writers) Ben Glover, Colby Wedgeworth

Worship Song of the Year ​– Cat 2

“Do It Again” ​(writers) Chris Brown, Mack Brock, Matt Redman, Steven Furtick
“Reckless Love ​(writers) Caleb Culver, Cory Asbury, Ran Jackson
“So Will I (100 Billion X)” ​(writers) Benjamin Hastings, Joel Houston, Michael Fatkin
“Spirit of the Living God” ​(writers) Jacob Sooter, Mia Fieldes
“Tremble” ​(writers) Andres Figueroa, Hank Bentley, Mariah McManus, Mia Fieldes

Songwriter of the Year (Artist)​ – Cat 3

Lecrae
Matthew West
Tauren Wells
TobyMac
Zach Williams

Songwriter of the Year (Non-Artist) ​ – Cat 4

Bryan Fowler
Colby Wedgeworth
Ethan Hulse
Jason Ingram
Jonathan Smith

Contemporary Christian Artist of the Year​ – Cat 5

for KING & COUNTRY​, ​Word Label Group
MercyMe​, ​Fair Trade Services
Tauren Wells​, ​Provident Music Group
TobyMac​, ​Capitol CMG
Zach Williams​, ​Essential Records

Southern Gospel​ Artist of the Year –​ Cat 6

Bradley Walker, ​Gaither Music Group
Gaither Vocal Band, ​Gaither Music Group
Joseph Habedank, ​Daywind Records
Karen Peck & New River, ​Daywind Records
Mark Lowry, ​Daywind Records

Gospel Artist of the Year –​ Cat 7

CeCe Winans​, ​Puresprings Gospel / Thirty Tigers
Jekalyn Carr​, ​Lunjeal Music Group
Kirk Franklin​, ​RCA Inspiration
Tasha Cobbs Leonard​, ​Motown Gospel
Travis Greene​, ​RCA Inspiration

Artist of the Year –​ Cat 8

Hillsong UNITED​, Hillsong Music Australia / Capital CMG
MercyMe​, ​Fair Trade Services
NEEDTOBREATHE​, Atlantic Records
Tasha Cobbs Leonard​, ​Motown Gospel
Zach Williams​, ​Provident Label Group

New Artist of the Year –​ Cat 9

Cory Asbury​, Bethel Music
Koryn Hawthorne​, RCA Inspiration
Mosaic MSC​, Essential Worship
Pat Barrett​, Capitol CMG
Tauren Wells​, Provident Label Group

Producer of the Year –​ Cat 10

Ed Cash
David Garcia
Tommee Profitt
Wayne Haun
(TEAM) Jason Ingram and Paul Mabury
(TEAM) Kenneth Leonard Jr. and Natasha Leonard

Rap / Hip Hop Recorded Song of the Year –​ Cat 11

“Not Today Satan (ft. Andy Mineo) ”​ – KB, (writers) ​Andrew Mineo, Chris Mackey, Jacob Cardec,
Joseph Prielozny, Kevin Burgess
“War Cry (ft. Tauren Wells)” – ​Social Club Misfits, (writers) Andrew Wells, David Frank, Fernando
Miranda, John Thomas Roach, Martin Santiago, Tommee Profitt
“SMILE” – ​Tedashii, (writers) Lasanna Harris, Marquis Rachad, Philip Green, Shama Joseph, Tedashii
Anderson
“Forever” – ​Trip Lee, (writers) Jacob Cardec, William Barfield
“Praying Hands (ft. Trip Lee)” – ​Ty Brasel, (writers) Kenneth Christian Mackey, Ty Brasel

Rock / Contemporary Recorded Song of the Year ​– Cat 12

“Walking On Water” – ​NEEDTOBREATHE, (writers) Bear Rinehart, Bo Rinehart, Matt Maher
“Gone” – ​RED, (writers) Anthony Armstrong, Jason McArthur, Michael Barnes, Randy Armstrong, Rob
Graves
“Brave” – ​Skillet, (writers) John L. Cooper, Korey Cooper, Seth Mosley

Pop / Contemporary Recorded​ Song of the Year​ – Cat 13

“All My Hope”​ – Crowder, (writers) David Crowder, Ed Cash
“O’Lord”​ – Lauren Daigle, (writers) Joe Williams, Paul Mabury
“When We Pray”​ – Tauren Wells, (writers) Colby Wedgeworth, Ethan Hulse, Tauren Wells
“I just need U.”​ – TobyMac, (writers) Blake NeeSmith, Bryan Fowler, Toby McKeehan
“Old Church Choir”​ – Zach Williams, (writers) Colby Wedgeworth, Ethan Hulse, Zach Williams

Southern Gospel Recorded Song of the Year ​– Cat 14

“​He Can Take It​”​ – Brian Free & Assurance, (writers) Jeff Bumgardner, Kenna Turner West, Sue C. Smith,
“​Clear Skies​”​ – Ernie Haase & Signature Sound, (writers) Ernie Haase, Joel Lindsey, Wayne Haun
“​Hallelujah Band​”​ – Gaither Vocal Band, (writers) Becca Mizell, Sam Mizell
“​Washed By The Water​”​ – Jason Crabb, (writers) Dave Barnes, Jason Crabb, Jordan Reynolds
“​Just When You Thought​”​ – Joseph Habedank, (writers) Joseph Habedank, Michael Farren, Wayne Haun

Bluegrass / Country / Roots Recorded Song of the Year –​ Cat 15

“I Will Someday (ft. The Isaacs)”​ – Bradley Walker, (writers) Chris Stapleton, Garnet Bowman, Morgane
Hayes, Ronnie Bowman
“Chain Breaker”​– Gaither Vocal Band, (writers) Jonathan Smith, Mia Fieldes, Zach Williams
“Jailbreak” ​- Joseph Habedank, (writers) Gerald Crabb, Joseph Habedank
“Dinner on the Ground (ft. the Oak Ridge Boys)”​ – Little Roy & Lizzy Show, (writers) Jeff Bumgardner,
Joel Lindsey, Wayne Haun
“Daddy And Son”​ – The Nelons, (writers) Dony McGuire, Jason Clark, Reba Rambo-McGuire

Contemporary Gospel / Urban Recorded Song of the Year ​– Cat 16

“​I Got That​”​ – Anthony Brown & group therAPy, (writer) Anthony Brown
“​A Great Work​”​ – Brian Courtney Wilson, (writers) Aaron W. Lindsey, Alvin Richardson, Brian Courtney
Wilson,
“​Not Lucky, I’m Loved​”​ – Jonathan McReynolds, (writers) Jonathan McReynolds, Terrell Demetrius
Wilson
“​Won’t He Do It​”​ – Koryn Hawthorne and Roshon Fegan, (writers) Loren Hill, Makeba Riddick, Rich Shelton
“​You (ft. Tye Tribbett)​”​ – Snoop Dogg, (writers) Jovan J. Dawkins, Jevon Hill, Stanley Green Jr, Timothy
Tyrone Bush Jr, Tye Tribbett

Traditional Gospel Recorded Song of the Year​ – Cat 17

“Stay With Me” ​- Jekalyn Carr, (writer) Jekalyn Carr
“Close”​– Marvin Sapp, (writers) Aaron Lindsey, Marvin Sapp, Solomon Edwards Jr
“I Survived It”​ – Ricky Dillard & New G, (writers) Jason Clayborn, Ricky Dillard
“And You Don’t Stop”​- The Walls Group, (writers) Affion Crockett, Ahjah Walls, Alic Walls, Eric
Dawkins, Warryn Campbell
“He Got Up (ft. Dorinda Clark-Cole)” ​- Vashawn Mitchell, (writer) VaShawn Mitchell

Urban Worship Recorded Song of the Year ​– Cat 18

“The Name Of Our God”​ – Tasha Cobbs Leonard
“Your Great Name”​ – Todd Dulaney
“You Waited”​ – Travis Greene,

Spanish Language Recorded Song of the Year –​ Cat 19

“​Sin Ti​”​ – Alex Zurdo
“​Dame Más​”​ – Genessis & Nikki
“​Lléname (ft. Evan Craft)​”​ – Harold y Elena
“​Danzo en el Río​”​ – Miel San Marcos
“​Agradecido (ft. Alex Campos)​”​ – Ray Alonso

Worship Recorded Song of the Year ​– Cat 20

“Resurrection Power”​ – Chris Tomlin
“Reckless Love”​ – Cory Asbury
“So Will I (100 Billion X)”​ – Hillsong UNITED
“Who You Say I Am”​ – Hillsong Worship
“Tremble”​ – Mosaic MSC

Rap / Hip Hop Album of the Year ​– Cat 21

Today We Rebel ​– KB
Crooked ​– Propaganda
INTO THE NIGHT ​– Social Club Misfits

Rock / Contemporary Album of the Year ​– Cat 22

Everything Or Nothing​ ​– Carrollton
Gone​ ​– RED
Unleashed Beyond​ ​– Skillet

Pop / Contemporary Album of the Year –​ Cat 23

Wonder​ ​– Hillsong UNITED
Out Of The Dark​ ​– Mandisa
All In ​– Matthew West
Different​ ​– Micah Tyler
Hills and Valleys​ ​– Tauren Wells

Southern Gospel Album of the Year ​– Cat 24

Clear Skies ​– Ernie Haase & Signature Sound
We Have This Moment ​– Gaither Vocal Band
Still Happy ​– Goodman Revival
Hope For All Nations ​– Karen Peck & New River
What’s Not To Love?​– Mark Lowry

Bluegrass / Country / Roots Album of the Year ​– Cat 25

Blessed, Hymns and Songs of Faith ​– Bradley Walker
Unexpected ​– Jason Crabb
Sing It Again, A Collection of Favorites ​– Jeff & Sheri Easter
Going Home​– Little Roy & Lizzy Show

Contemporary Gospel / Urban Album of the Year –​ Cat 26

A Long Way From Sunday ​– Anthony Brown & group therAPy
A Great Work ​– Brian Courtney Wilson
Make Room ​– Jonathan McReynolds
Snoop Dogg Presents Bible of Love ​– Snoop Dogg
The Bloody Win ​– Tye Tribbett

Traditional Gospel Album of the Year ​– Cat 27

One Nation Under God ​– Jekalyn Carr
10 ​– Ricky Dillard & New G
The Brooklyn Tabernacle Choir ​– I Am Reminded

Urban Worship Album of the Year –​ Cat 28

Heart. Passion. Pursuit.​– Tasha Cobbs Leonard
Your Great Name ​– Todd Dulaney
Crossover: Live From Music City ​– Travis Greene

Spanish Language Album of the Year ​– Cat 29

Impulso ​– Evan Craft
Revive (Spanish Version) ​– Lucia Parker
Cerca Estás ​– Marcela Gandara
Jesús Salva ​– Marcos Witt
Pentecostés ​– Miel San Marcos

Worship Album of the Year​ – Cat 30

Reckless Love​ ​– Cory Asbury
There Is More​ ​– Hillsong Worship
Love Has A Name ​– Jesus Culture
Good News​ ​– Rend Collective
Bright Faith Bold Future​ ​– Vertical Worship

Instrumental Album of the Year ​– Cat 31

Piano Chill: Songs of Faith ​– Christopher Phillips
A Thankful Heart ​– Craig Duncan
I’m Gonna Keep On ​– Jeff Stice

Children’s Music Album of the Year –​ Cat 32

Bright Ones ​– Bright Ones
Be Held: Lullabies For The Beloved ​– Christy Nockels
Kathie Lee Gifford Presents The Little Giant ​– Kathie Lee Gifford
Getty Kids Hymnal – For the Cause ​– Keith & Kristyn Getty
Mommy & Me Worship 2 ​– LifeWay

Christmas / Special Event Album of the Year ​– Cat 33

It’s Finally Christmas ​– Casting Crowns
Christmas | Live In Phoenix ​– for KING & COUNTRY
The Peace Project ​– Hillsong Worship
Light of Christmas ​– TobyMac
Country Roots and Gospel Favorites (Live) ​– Various Artists

Musical of the Year –​ Cat 34

Christmas Is in the Heart ​– (creators) Dale Mathews, Kenna Turner West, Steve W. Mauldin
How to Have the Best Christmas Ever ​– (creators) Daniel Semsen, Heidi Petak, Jeff Bumgardner, Joel
Lindsey,
It Happened On A Sunday ​– (creators) Camp Kirkland, Cliff Duren, Jason Cox, Phil Nitz
Love Took His Breath Away ​– (creators) Bradley Knight, Joel Lindsey
Miracle In A Manger ​– (creators) Camp Kirkland, Cliff Duren, Phil Nitz, Tim Lovelace

Youth / Children’s Musical of the Year –​ Cat 35

Angels Say What?! ​– (creators) Alisen Wells, Anna Clark, Nick Robertson
My Savior Lives ​– (creators) Dale Mathews, Dana Anderson
Nailed it! ​– (creators) Alisen Wells, Anna Clark, Nick Robertson

Choral Collection of the Year ​– Cat 36

Horizon ​– (creator) Prestonwood Choir
The Big Red Choir Book ​– (creator) Dale Mathews
The Reason ​– (creator) Travis Cottrell
Turn Your Radio On ​– (creator) Marty Parks
Your Word ​– (creators) Cliff Duren, Jeff Bumgardner

Recorded Music Packaging of the Year ​– Cat 37

Resurrection Letters: Vol. I ​– Andrew Peterson, (Art Director) Joshua Wurzelbacher (Graphic designer)
Brannon McAllister (Photographer) Giles Clement (Illustrator) Stephen Crotts
Bright Ones ​– Bright Ones, (Art Director) Lindsey Strand (Graphic designer) Stephen Hart
(Photographer) Lucas Sankey
Where His Light Was ​– Kristene DiMarco, (Art Director) Kiley Goodpasture (Graphic designer) Brianna
Ailie (Photographer) Stephen Hart and Lucas Sankey
Decade The Halls, Vol I ​– Tenth Avenue North, (Art Director) Tim Parker (Photographer) Eric Brown
The Other Side ​– The Walls Group, (Art Director) Tim Parker (Graphic designer) David Navejas
(Photographer) Blair Campbell

Short Form Video of the Year ​– Cat 38

Love Won’t Let Me Down ​– Hillsong Young & Free, (director) Jamin Tasker (producer) Johnny Rays
I’ll Find You (ft. Tori Kelly) ​– Lecrae, (director) Mike Mihail (producers) Danny Majic, DJ Frank E
Gone ​– RED, (director) Matt DeLisi (producer) Ryan Atenhan
Dive (ft. Beam) ​– Social Club Misfits, (director and producer) Caleb Natale
Blackout ​– Steffany Gretzinger, (director) Bommy Kwon (producer) Lindsey Strand
I just need U. ​– TobyMac, (director) Eric Welch (producer) Andrew Molina

Long Form Video of the Year –​ Cat 39

There Is More ​– Hillsong Worship, (director) Sebastian Strand (producer) Ben Field
Love Has A Name ​– Jesus Culture, (director and producer) Nathan Grubbs
The Garden Tour (Live) ​– Kari Jobe, (director and producer) Ezra Cohen
Whole Heart (Live) ​– Passion, (director) Rusty Anderson, (producers) Leighton Ching, Shelley Giglio
Country Roots and Gospel Favorites ​– Various Artists, (director) Doug Stuckey (producer) Bill Gaither

Inspirational Film of the Year ​– Cat 40

God’s Not Dead: A Light in Darkness​, ​(director) Michael Mason (producer) Pure Flix Productions
I Can Only Imagine​, ​(directors) The Erwin Brothers (producers) City on a Hill Productions, Imagine
Rights, Kevin Downes Productions, LD Entertainment, Mission Pictures International, Toy Gun Films
Paul, Apostle of Christ​, ​(director) Andrew Hyatt (producers) Affirm Films, ODB Films
Same Kind of Different As Me​, ​(director) Michael Carney (producers) Disruption Entertainment, One
October Films, Paramount Pictures, Reserve Entertainment, Skodam Films
The Star​, ​(director) Timothy Reckart (producers) Affirm Films, Columbia Pictures Corporation, Franklin
Entertainment, Sony Pictures Animation, The Jim Henson Company, Walden Media.

Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter , Instagram Na Youtube “johnpazia”ili kupata habari Kutoka Kila Kona Ya Mitaa Mbalimbali Duniani Live On Live Masaa 24 Kila Siku.


Sambaza Upendo , Share na Rafiki zako
  • 15
    Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*